Menene buƙatun don kauri da kwanciyar hankali na safa na bugawa?

Thesafa bugu na al'adaba wai kawai suna da buƙatun don tsarin saƙa na ƙafar safa ba. Hakanan akwai wasu bukatu don kauri da lebur na safa.

Bari mu ga yadda abin yake!

 

Kauri na safa:Don safa da aka buga, ana buƙatar cewa safa ba zai iya zama bakin ciki sosai ba. Kamar safa na mata, wannan bai dace da buga safa ba. Domin yarn ɗin yayi siriri sosai tare da manyan ramukan raga sau ɗaya ya miƙe shi. Don haka da zarar idan yana ƙarƙashin bugu, tawada za a zubar, kuma babu abin da ya rage akan kayan safa. don haka, ƙirar bugu da tasirin zai zama marar ganuwa.

Don haka, ana buƙatar safa da aka buga ya zama kamar zaren 21, ko zaren 32, tare da 168N ko 200N, to kaurin safa zai yi kyau don bugawa. In ba haka ba, ko da zaren safa ya sha tawada, zai kasance kawai ya tsaya a saman zaren kuma ba za a iya isar da shi zuwa zurfin cikin zaren ba, don samun launi. Amma zai zama mara daidaituwa launi da kodadde hangen nesa bayan bugu.

safa na al'ada

 

A gefe guda, idan safa ya yi kauri sosai, zaren safa ba zai iya ɗaukar tawada gaba ɗaya ba, ko tawada ya tsaya a saman, zai yi sauƙi ya sa launukan da aka buga su zama marasa daidaituwa kuma launi ba su da haske sosai. Wani lokaci za ka iya samun launin zaren ƙasa ana gani ta cikinsa.

 

Santsin safa:Lokacin saka safa, dole ne a sarrafa tashin hankalin allura da kyau don kiyaye duk zagaye ya zama lebur har ma da ma'auni. Ta wannan hanyar, lokacin da ake bugawa, yayin jujjuyawar abin abin nadi yana gudana, sararin tsayi tsakanin safa zuwa bugu yana buƙatar zama iri ɗaya kuma tabbatar da bututun ƙarfe ba za a toshe shi da fiber safa ba. Don haka launukan da aka buga za su kasance mafi daidaituwa, ba za a sami bambance-bambance a cikin inuwa ba.

Mutane za su ce: Don hana bututun ƙarfe daga bugun saman safa da ke fitowa, yaya game da daidaita tsayin bututun ya ɗan fi girma? Kamar yadda kowa ya sani, wannan na iya haifar da kwari da tawada, don haka launi bazai kasance tare da babban ƙuduri ba. Hakanan, zai kasance yana zuwa tare da babban-ƙananan nesa bambam daga jikin safa zuwa bugu. Saboda haka, launi na sassa daban-daban na safa zai bambanta a lokacin.

Bugu da kari, shimfidar wuri kuma ya dogara da ko za a saƙa yarn na roba a bangon safa ko da a'a. In ba haka ba, saman safa zai zama kamar Layer na "farin sesame" saboda zaren da ke fitowa ba ya ɗaukar launi.

 

 bugun safa

 

FAQ:

Wane kauri na safa na iya dacewa da buga safa?

200N/5 ma'auni

 

Sa'an nan mata safa tabbas ba za a iya buga ba?

Ba 100% ba amma sau ɗaya idan safa yana da wasu kauri, za mu iya yin bugu kuma.

 

 

 

 


Lokacin aikawa: Afrilu-15-2024