Wani nau'in safa mara kyau na buɗewa ya dace da safa na buga?

Har zuwa kasuwa na yanzu, zamu iya ganin cewabuga safatare da kyakkyawan tsari mai kyan gani da sautin launi mai haske, amma ɓangaren yatsan yatsan da sashin diddige koyaushe suna cikin launi ɗaya - baki. Me yasa? Wato domin a lokacin da ake aikin bugu, ko da baƙar launin launi ya kasance da kowane irin launi na tawada, ba za a sami tambari na musamman ba. Don haka, don manufar yin sulhu da duk ra'ayi na safa na bugu mai kyau, ƙafar safa da diddige duk suna kiyaye launin baki, don aiki mai dacewa kuma.

zane mai ban dariya safa
safa na al'ada
diy safa
safa na gradient

Tare da haɓakawa da ci gaba da ci gaba da faɗaɗa kasuwancin safa na bugu, buƙatun abokin ciniki suna ƙaruwa kowace rana. Yawancin abokan ciniki ba sa son safa ta DIY ta kasance iri ɗaya ta fuskar ƙirar safa. Sun fara tambayar yatsan ƙafafu da diddige masu launi, ko kuma cikakkun launuka da ƙirar ƙirar da ke akwai don ɓangaren ƙafar ƙafa da diddige su ma. Saboda haka, domin saduwa da buƙatun abokan ciniki, da bude- ƙarewasafa mara kyauya zo kasuwa. Tare da sashin yatsan yatsan da ba a dinke ba, ci gaba da buɗewa lokacin bugawa, don tabbatar da ƙirar ƙirar za a buga gaba ɗaya daga ɓangaren yatsan yatsa ta ɓangaren diddige har zuwa ƙarshen, don haka za a wakilta duka ƙirar akan cikakkun safa ba tare da wani fashewar launi ba.

Bayan haka, menene buƙatu na musamman don safa maras buɗaɗɗen ƙarewa?

  1. Ana buƙatar ƙarin ɓangaren yatsan yatsan, kuma a cikin wannan ƙarin ɓangaren yatsan, na roba mai tsayi 0.5cm.kuma dole ne a kara yayin sakawa. Kuma jimlar tsayin ƙarin ɓangaren yatsan yatsa yana kusa da 3cm max. Wannan yana ba da sauƙi don sanya safa a kan abin nadi kuma tsarin na roba da aka ƙara shi ne don tabbatar da cewa za a gyara safa a kan abin nadi, da zarar an saita abin nadi don bugawa akan abin nadi.bugun safa, ba za a motsa safa ba a lokacin.
bude safa

Yarn a ƙarin ɓangaren yatsan yatsa dole ne ya zama mai laushi da matsakaicin kauri, don manufar riƙe dukan safa za a iya gyarawa zuwa abin nadi. Duk da yake, ba zai iya zama mai tauri ba, don tsayawa don yin tasiri ga gyaran abin nadi don firinta na safa daga baya lokacin bugawa. In ba haka ba, zai iya yin tasiri ga hangen nesa na ƙarshe saboda haɗin abin nadi tare dabugun safayana da filayen safa da yawa da ke barin tsakani, saboda gyaran bai tsaya ba.

buɗaɗɗen safa

Ɗaya daga cikin mahimman sassa shine sashin diddige saƙa don safa mara kyau. Ba za a iya barin siffar ɓangaren diddige tare da babban sarari da siffar ba. Wannan yana buƙatar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana don sarrafa shi, don biyo bayan bugu, da zarar an sanya safa a kan abin nadi, siffar sashin diddige ba za ta tsaya kawai ba, yana barin babban girma tsakanin abin nadi, wannan zai haifar da tasirin bugu na ƙirar akan diddige mai launi mara daidaituwa, ko kuma akwai wata inuwa wacce ke naɗe a ciki kuma ba ta iya buga launi a kai.

purple bude safa

Duk a cikin ɗaya, sama da maki 3 sune mafi mahimmancin al'amura don buɗaɗɗen safa mara kyau wanda ya dace da safa na bugawa.

Da fatan waɗannan shawarwari zasu taimaka.


Lokacin aikawa: Oktoba-30-2023