Bayan-Sabis Sabis

Colorido yana da ƙwararrun ƙungiyar sabis na bayan-tallace-tallace. Ƙungiyarmu tana ba ku cikakken goyon baya. Injiniyoyin mu na iya jagorantar ku don shigarwa da kulawa don injunan ƙasashen waje, haka kuma, muna yin horon abokan ciniki mataki-mataki ta hanyar kiran bidiyo don warware batutuwan.

Samar muku da sabis na tsayawa ɗaya

Aikin Sabis

A ƙasa akwai maki 6 da aka jera akan shafi game da abubuwan ayyukanmu

Buga na DijitalKayan aikiAyyuka

Colorido wani kamfani ne da ya ƙware wajen kera injinan bugu na dijital, tare da sabis ɗin magance bugu na dijital masu inganci kuma. Muna da cikakkun wurare masu tallafawa bugu na dijital, gami da injunan bugu na ci gaba da sauran kayan aiki, don tabbatar da babban ƙuduri na tasirin bugu tare da launuka masu haske.

Cikakken Range na samar da mafita

Cikakken Rage naMaganis wadata

Muna ba da cikakken kewayon hanyoyin bugu na dijital kuma tare da tallafin ƙwararru, yayin da muke kuma kashe sabis ɗin ƙira. Komai abokan ciniki suna buƙatar buga zane a kan tufafi, aikin yadi ko wasu abubuwa, za mu iya samar wa abokan ciniki mafita na musamman don biyan bukatun su.

• Ingantaccen Ƙarfafawa:Hanyoyin bugu na dijital suna amfani da fasahar dijital ta ci gaba don buga alamu, ƙira cikin sauri da daidai.

• Tallafin Launuka masu yawa:Hanyoyin bugu na dijital suna da kyakkyawar magana mai launi.

• Abokan muhalli:Yin amfani da tawada mai tushen ruwa ko tawada Laser yana kawo ƙarancin tasirin gurɓataccen muhalli.

Bayan-Sabis Sabis

Muna mai da hankali kan gamsuwar abokan ciniki kuma muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace. Ko da wane irin matsalolin da kuke da shi yayin aiki na samfuranmu, ƙungiyarmu ta fasaha za ta ba da cikakken goyon baya tare da mafita akan lokaci kuma muyi ƙoƙarin mu don rage lokacin raguwa yayin aiki.

Amsa da sauri:Kan layi 24/7.

• Magance Matsala:Muna da ƙwararrun ƙungiyar masu fasaha da injiniyoyi.

Shigarwa akan layi

Shigarwa akan layi

Muna ba da sabis na shigarwa na kan layi don taimakawa abokan ciniki kammala shigarwa da saitin kayan aiki ta hanyar haɗin kai da jagora. Da wannan tallafi, abokan ciniki ba sa buƙatar damuwa game da aiki da al'amuran cirewa, amma muiya sauriwarware shi kuma tabbatarkayan aikizai iya ci gaba da aiki a hankali.

• Ajiye lokaci da farashi:Shigar da kan layi zai iya adana lokaci da farashi ga abokan ciniki ta hanyar kawar da taimako.

• Magance matsalar nan take:Tare da goyon bayan nesa, za mu iya taimaka wa abokan ciniki nan takekuma mai himma don duba abubuwan da ka iya zuwa.

Injiniya Outsourcing

Baya ga ayyukan kan layi, muna kuma ba da sabis na fitar da kayan aikin injiniya. Idan abokan ciniki suna buƙatar ƙwararrun injiniyoyinmu su zo wurin don shigar da kayan aiki, ƙaddamarwa da kulawa, za mu iya shirya tafiye-tafiyen kasuwanci da ayyukan injiniyoyi bisa ga bukatun abokan ciniki.

Injiniya Outsourcing

• Lokacin da al'amurra suka faru, waɗanda abokan ciniki ba za su iya warwarewa ba, za mu iya aika injiniyoyinmu zuwa rukunin yanar gizon don tallafawa.

Horon Ilimin Ƙwararru

Horon Ilimin Ƙwararru

An tsara darussan horarwar ilimin ƙwararrun mu don manufar taimaka wa abokan ciniki cikakkiyar fahimta tare da kayan aikin mu da fasaha, saba da ƙwarewar aiki da tasirin bugawa. Muna ba da darussan horo na yau da kullun da suka shafi aikin kayan aiki, magance matsala da kiyayewa. Don tabbatar da cewa abokan ciniki suna da sanannun fasaha da kuma aiki tare da kayan aikin mu, don samun aikin buga wani sakamako mai ban mamaki tare da inganci da inganci.

• Horon kan layi:Muna ba da darussan horar da ƙwararrun ƙwararrun kan layi don hakaabokan ciniki za su iya farawa da sauri.

• Binciken batutuwan gama gari:Muna mai da hankali kan warware batutuwan gama gari waɗanda ke zuwa akai-akai kuma muna kawo ainihin lamura a cikin horo don haɓaka ƙwarewar warware matsalolin ma'aikata ta hanyar warware matsalar.