An yi nasarar ƙara wannan samfurin zuwa kututture!

Duba Siyayyar Siyayya

Bubu Hudu maras ƙarfi 360 Dijital Sock Printer Inkjet Inkjet Printer Printer

SKU: #001 -A Stock
USD$0.00

Takaitaccen Bayani:

  • Farashin:13500-22000
  • Ikon Kawo::50 raka'a/wata
  • Port:Ningbo
  • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:L/C,D/A,D/P,T/T
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Fitar safa na Rotary Tube Hudu

    2024 Colorido ya ƙaddamar da sabon firinta na sock - CO80-210PRO. Wannan na’urar buga safa ta yi bankwana da aikin na’urar bugu na sama da na kasa, sai kuma na’urar bugu guda hudu ke jujjuya don bugawa. Wannan firinta na sock yana da saurin bugawa kuma yana iya buga safa guda 60-80 a cikin sa'a guda. Yana da babban daidaiton bugawa kuma yana amfani da shugaban buga Epson I1600. Ingantaccen tsarin saka idanu na gani yana ba ku damar zama daidai lokacin bugawa.

    na'urar buga safa ta al'ada

    Cikakken Bayani

    Nau'i: Mai bugawa na Dijital
    Sharadi: Sabo
    Nau'in allo: Buga na Dijital
    Asalin: Zhejiang, China (Mainland)
    Brand Name: Colorido
    Saukewa: CO80-210
    Yi amfani da: Safa/Bra/Kamfai/Kamfanin Kankara/Maganin Hannun Hannu/Hat/Masu Gaitar Wuya
    Matsayin atomatik: atomatik
    Launuka da Shafuka: Multicolor
    Wutar lantarki: 220V
    Jimlar Ƙarfin: 8000w
    Girma (L*W*H): 2700 (L) * 550 (W) * 1400 (H) mm
    Nauyi: 250KG
    Takaddun shaida: CE
    Bayan-tallace-tallace An Bayar da Sabis: Akwai injiniyoyi don samar da sabis don injunan ƙasashen waje
    Sunan samfur: Mai bugu huɗu na Rotary Socks Printer
    Kayan Buga: Chemical Fiber/Auduga/Nylon/Bamboo Fiber/Wool
    Nau'in Tawada: Acid, Reactive, Watsawa, Rufe Tawada duk sun dace
    Saurin bugawa: 60-80 Biyu/Sa'o'i
    Garanti: 12 watanni
    Shugaban Buga: Epson I1600 Print Head
    Launi: Launi na Musamman
    Aikace-aikacen: Ya dace da safa, guntun wando, bras, rigar rigar 360° bugu mara kyau
    Girman bugawa: 65-75CM
    Material: Duk nau'ikan kayan masarufi kamar auduga, polyester, siliki, lilin, da sauransu.
    Marufi da bayarwa
    Cikakkun bayanai: Akwatin katako mai zaman kansa (daidaitan fitarwa)
    Bayanan bayarwa: 10 kwanakin aiki bayan ajiya T / T

    Cikakken Bayani

    Printer safa na Colorido yana amfani da kayan masarufi da aka shigo da su tare da inganci. Mai zuwa nuni da gabatarwar wasu na'urorin haɗi.

    Dandalin jujjuyawar sarrafawa ta tsakiya

    Platform Juyawa Mai Gudanarwa

    Babban dandali mai jujjuyawar juzu'i na firintar safa yana ɗaukar hanyar jujjuyawar bututu huɗu kuma an sanye shi da masu ragewa guda huɗu, waɗanda zasu iya sa aikin bugu ya fi tsayi.

    Karusa

    Na'urar buga safa ta dijital tana sanye da kawuna na Epson I1600 guda biyu, waɗanda ke da daidaiton bugu mai girma, kewayon ƙudurin launi da gamut mai faɗi.

    Karusa
    maballin gaggawa

    Maballin Gaggawa

    Ana shigar da maɓallan tsayawa na gaggawa a ɓangarorin biyu na firintocin safa. Idan ma'aikacin ya yi aiki ba daidai ba yayin aikin bugawa, ana iya danna maɓallin dakatar da gaggawa nan da nan don tabbatar da cewa manyan sassan na'urar bugun safa ba su lalace ba.

    Matsayin Laser

    Firintar safa na amfani da daidaitacce wurin sanya Laser. A lokacin aikin bugawa, ana iya daidaita matsayi bisa ga girman safa. Yana da sauƙi kuma mai dacewa.

    Matsayin Laser
    Control Panel

    Kwamitin Kulawa

    Safa firinta yana da kwamiti mai kulawa mai zaman kansa, wanda za'a iya aiwatar da ayyuka masu sauƙi na yau da kullun, wanda yake da sauƙi da dacewa.

    Bidiyon Aiki

    FAQ


    Menene ƙarfin wutar lantarki don bugun safa?

    ---2KW
     
    Wane irin ƙarfin lantarki da ake buƙata don bugun safa?
    ---110/220V na zaɓi.
     
    Whula ne iya aiki a kowace awa na safa printer?
    ---Bisa akan nau'ikan nau'ikan safa na safa, ƙarfin zai bambanta da 30-80pais / awa
     
    Shin yana da wahala don aiki don firintar safa na Colorido?
    ---a'a, yana da sauƙin sarrafa na'urar buga safa ta Colorido kuma sabis ɗinmu na bayan-sayar zai taimaka muku da kowace matsala yayin aiki.
     
    Me ya kamata in shirya ƙarin don gudanar da kasuwancin bugu na safa banda na'urar buga safa?
    ---Bisa akan nau'ikan safa daban-daban, za su sami wurare daban-daban ban da firinta na safa. Idan tare da safa na polyester, to kuna buƙatar tanda safa a cikin ƙari.
     
    What kayan safa za a iya buga?
    ---Mafi yawan kayan safa ana iya buga su ta firintar safa. Kamar safa na auduga, safa na polyester, nailan da bamboo, safa na ulu.
     
    What da buga software da RIP software ne?
    -Software na mu PrintExp kuma RIP shine Neostampa, wanda alama ce ta Mutanen Espanya.
     
    Ko ana ba da RIP da software na bugawa ta atomatik tare da firinta na safa?
    --- Ee, duka RIP da bugu software kyauta idan kun sayi firinta na safa.
     
    Ko kuna bayar da sabis na shigarwa don firinta na safa a farkon farko?
    ---Iya, sure. Shigarwa a gefe ɗaya ne daga sabis ɗinmu na bayan-sayar. Muna kuma amfani da sabis na shigarwa akan layi.
     
    Whula shine kusan lokacin jagorar na'urar buga safa?
    --- Yawanci lokacin jagora shine kwanaki 25, amma idan na'urar buga safa na musamman, zai ɗan ɗan ɗan tsayi kamar kwanaki 40-50.
     
    Menenekayayyakin gyara da aka haɗa tare da na'urar buga safa kuma menene jerin kayan gyara akai-akai don na'urar buga safa?
    ---Muna shirya muku kayan aikin da suka gama ƙarewa akai-akai kamar tawada damper, kushin tawada da famfo tawada, da na'urar laser.
     
    Yaya aikin bayan siyarwa da garantin ku yake?
    ---Muna da ƙwararrun ƙungiyar sabis na tallace-tallace da abokan aiki bi da bi don tabbatar da cewa zaku iya samun mu 24/7/365.
     
    Hshin launin fata ne don wankewa da shafa don safa da aka buga?
    ---Colorfastness na wankewa da shafa ga duka jika da bushewa, na iya kaiwa aji 4 tare da daidaitattun EU.
     
    Menene na'urar buga safa don me?
    ---It ne kai tsaye dijital bugu inji. Thekayayyakiza a iya buga kai tsaye a kan tube masana'anta.
     
    Wadanne kayayyaki na'urar buga ta sock zata iya bugawa?
    ---Ana iya buga shi akan safa, hannayen riga, bandejin wuyan hannu da sauran bahoe masana'anta.
     
    WShin za a duba injuna kafin jigilar kaya?
    --- Ee, duk na'urar buga safa ta Colorido za a bincika kuma a gwada ta kafin ta kasance. Masana'anta.
     
     
    Wza a iya buga irin hotuna na hula akan safa?
    ---Yawancin nau'ikan tsarin zane-zane za su yi aiki. Kamar JPEG, PDF, TIF.
     
    Menene buƙatun safa don bugu?
    ---Ga duka biyun da aka ɗinka da kyau tare da safa na ɓangaren yatsan ƙafa da safa na buɗaɗɗen ƙafar ƙafa ana iya buga su. Kawai safa na ƙafar yatsan da aka ɗinka da kyau yana buƙatar kasancewa tare da launin baki don ɓangaren diddige da ƙafar ƙafa.
     
    Wane irin safa ne suka dace da bugu? Ko kuma za a iya buga safa da babu nuni?
    ---A zahiri, ana iya buga kowane nau'in safa. Ee tabbas babu safa na nuni kuma za'a iya buga su.
     
    Whula tawada da na'urar buga safa ke amfani?
    ---duk tawada tushen ruwa ne kuma masu dacewa da yanayi. Ya dogara da kayan daban-daban na safa, tawada zai zama nau'i daban-daban. Misali: safa na polyester za su yi amfani da tawada sublimation.
     
    WKo za ku taimake mu don yin bugu fayil na ICC?
    --- Ee, a farkon farkon shigarwa, za mu ba ku bayanan martaba na ICC da yawa don kayan da suka dace na buga safa.
     
    Idan kun yi amfani da sabis na sake yin fa'ida sau ɗaya idan ina so in sauke gudu tare da firintar safa?
    ---Burin mu shine mu taimaka muku da maganin bugu launi don haɓaka kasuwancin ku, kuma tare da yuwuwar kasuwa na wannan masana'antar, har yanzu yana iya ci gaba har tsawon shekaru 10-20. Don haka, gwamma mu ga wadatar ku da ku dakatar da wannan kasuwancin. Amma muna girmama zaɓinku kuma za mu taimake ku don samun 2ndinjin hannu yana siyarwa.
     
    Hhar yaushe zai sami riba kuma ya biya kudin zuba jari?
    ---Ya dogara da sassa biyu. Kashi na farko shine lokacin sarrafa kayan aikin ku. Yana aiki sau 2 a rana tare da sa'o'i 20 yana aiki ko kuma shine kawai 1 shift tare da sa'o'i 8 yana aiki. Bugu da kari, kashi na biyu cewa yawan riba da kuke rike a hannu. Da yawan ribar da kuke ci da kuma tsawon lokacin da kuke aiki a kai, lokacin azumin za ku dawo da jarin ku.
     
    Menenebambanci na buga safa tsakanin jacquard saka safa?
    ---Kasuwa gamsuwa da buƙatu, ba buƙatun MOQ, zaren da ba sako-sako ba a cikin safa tare da ingantattun gogewa na sakawa da fa'idodin launi mai fa'ida idan aka kwatanta da safa na saƙa na jacquard.
    Idan akwai bambance-bambance daga safa na sublimation?
    ---Sakamakon bugu mara kyau & gamsuwar ƙira iri-iri sune fa'idodin musamman idan aka kwatanta da safa na sublimation wanda shine zafi matsawa akan safa tare da layin nadawa bayyananne da bambancin launi saboda rashin daidaituwa zazzabi.
    Whula kuma za a iya buga? Ko safa kawai?
    ---Ba kawai safa ba za a iya buga ta ta hanyar buga safa na Colorido, har ma da sauran abubuwan tubular sakawa. Irin su murfin hannun riga, wuyan hannu, gyale, wake har ma da suturar yoga mara kyau.

    Hdon samun ikon wakili?
    ---Hanyar sauƙi mai sauƙi don zama wakili na Colorido wanda daga tunanin ku! Tuntube mu nan da nan!