Babban Ingantattun Masu Kayayyakin Tallar Farashi Multifunctional Sock Printer Farashin
Ya fita daga hannun jari
Bayanin samfur
CO 80-1200 (nadi ɗaya) | CO 80-600 (dual rollers) | CO 80-800 (4 rollers) | ||
Hanyar bugawa | 1/2pcs EPSON DX5 Buga shugaban | |||
Ƙimar Buga | 720dpi*720dpi/360dpi*720dpi | |||
Tsawon bugawa | 1200mm*1 | 600mm*2 | 800mm*4 | |
Buga diamita | 80 ~ 500mm | 80-200 mm | 80mm ku | |
Saurin bugawa | 500 biyu/24hr | 600 biyu/24h | 900 biyu/24hr | |
Dace Fabric | Auduga, Lilin, Wool, Siliki, Polyester da dai sauransu duk sauran yadudduka | |||
Launi | 4COLORS / 6 COLORS/8 LAUNIYA | |||
Nau'in Tawada | Acidity, Reactive, Watsawa, Rufe Tawada duk mai jituwa | |||
Nau'in fayil | TIFF, JPEG, EPS, PDF da dai sauransu | |||
Rip software | Photoprint, Wasatch, Neostampa, Ultraprint |
Muhalli | Zazzabi 18 ~ 30 ℃, Dangi zafi 40 ~ 60% (ba condensing) | ||
Girman inji | 3050*580*1280mm/300kg | 2700*550*1400mm/300kg | 2550*2000*1550mm/650kg |
Girman kunshin | 3100*880*1750mm/400kg | 2870*880*1750mm/400kg | 3050*1920*1720mm/750kg |
Injin mu sun dace da safa na kayan daban-daban kamar su auduga, polyester, ulu, da sauransu
ZAKU IYA SAMU AMSOSHIN KASA
Me yasa zabar bugu 360 mara kyau?
Me za mu iya bugawa?
Siga / cikakkun bayanai
Kunshin bugu / bayarwa
Me yasa za a zabi Colorido?
Me yasa zabar bugu 360 mara kyau?
Babu iyaka don MOQ / Design / Launuka
Nuna Bayanai
Kowane bangare an tsara shi da kyau kuma an yi masa gyara ta yadda zaka iya amfani dashi cikin sauki
Youtube link
Auduga safa bugu gabaɗayan matakai:
https://www.youtube.com/watch?v=F3lnVIPOGf4&feature=youtu.be
360 safa bugu video (polyester safa)
https://www.youtube.com/watch?v=Q8YMXm21qUg
https://www.youtube.com/watch?v=xIKJrc-7dsw
360 Buga kamfai mara kyau, Firintar Rotary
https://www.youtube.com/watch?v=VGsVv2yeJo8
Digital safa bugu samar
https://youtu.be/8R1T_Rv6sfg
FASSARAR BUGA KYAUTA360°DIGITAL BUGA FASAHA
Saboda zafi da latsawa, 2sides haɗin gwiwa ya zubo fari. Tsarin tsari na ci gaba da mutunci;
Ƙirƙirar aibi bayyananne “hankali” Babu shiga, mafi cikakke;
Bambancin launi na Durability, farin sabon abu mai tsanani ne. High launi permeability, warware farin sabon abu
GARGAJIN JACQUARD SOCKS 360°DIGITAL PRINTING TECHNOLOGY
Yawancin zaren ciki waɗanda ba su da daɗi lokacin sawa Babu ƙarin zaren ciki
Launi yana da tsauri; Hoton yana iyakance da launi Yawancin jin daɗi lokacin sawa Launi Buga ya fi haske
Tasirin 3D Mafi kyawu
Me za mu iya bugawa?
Abubuwan da ake Aiwatar da su
Injin mu sun dace da safa iri-iri
kayayyaki kamar auduga, bamboo, polyester, ulu, da sauransu
Bayanin samfur
1. Ya dace da kowane abu tare da daidaituwa mai fadi.
2. Babu farantin karfe, bugu da sauri da ƙananan farashi, zaka iya amfani da software na fitarwa iri-iri don tallafawa nau'ikan nau'ikan fayil iri-iri.
3. Sanye take da ƙwararrun software na sarrafa launi, zaku iya canza launi kowane lokaci kuma a ko'ina ba tare da biyan ƙarin kuɗi ba.
4. Kammala mataki ɗaya, watau bugu-da-kawo, don saduwa da buƙatun saurin samar da samfuran da aka gama.
5. Buga adadi mai yawa na raka'a za a iya daidaita shi tare da bugu na samfuri, adana lokaci da ceton aiki, cikakken hoton launi, cikakke a lokaci ɗaya, launi mai ci gaba gaba ɗaya ya sami sakamako mai kyau na hoto, daidaitaccen matsayi, ƙimar ƙidayar sifili.
6. Yana ɗaukar mintuna 30 kawai don ƙwarewa da samar da samfuran inganci ba tare da ƙwarewar ƙwararru ba. 8. Aikin kwamfuta, babu dogara ga ma'aikata, babban sararin haɓakawa.
Me yasa za a zabi Colorido?
Ƙarfi ya nuna
Kwanaki 7 babu dalilin mayar da kuɗi.
Bayar da rahoton SGS da aka gwada BABU na karya, BABU na karya.
Samar da samfuran bugu iri-iri tare da kyauta.
Ba awanni 24 akan layi ba bayan sabis na tallace-tallace, amma mun sadaukar da sa'o'i 16