Babban Tsarin Sublimation Printer tare da Epson 5113 Printhead
Mirgine zuwa Fitar da Fitar
Bayanin samfur
Samfura | Takarda Sublimation Printer-X2 |
Kwamitin sarrafawa | BYHX, HANSON |
Aluminum da aka yi | firintar firintar / katako / karusa |
Nau'in bututun ƙarfe | I3200 |
Tsawon bututun ƙarfe | 2.6mm-3.6mm |
Mafi girman bugu | 1800mm |
Tawada | Sublimation tawada |
2 pas/3 fas/4pa | 360*1200dpi/360*1800dpi/720*1200dpi |
Rip software | Neostampa/PP/Wasatch/maintop |
Yanayin aiki | Gwaji 25 ~ 30C, Humidity 40-60% mara sanyaya |
Tushen wutan lantarki | Max1.7A/100-240v 50/60Hz |
Girman Girman Kunshin Inji | 3174*850*1350mm/ 350kg3350*750*760mm/400kg |
Bayanin samfur
1. Ya dace da kowane abu tare da daidaituwa mai fadi.
2. Babu farantin karfe, bugu da sauri da ƙananan farashi, zaka iya amfani da software na fitarwa iri-iri don tallafawa nau'ikan nau'ikan fayil iri-iri.
3. Sanye take da ƙwararrun software na sarrafa launi, zaku iya canza launi kowane lokaci kuma a ko'ina ba tare da biyan ƙarin kuɗi ba.
4. Kammala mataki ɗaya, watau bugu-da-kawo, don saduwa da buƙatun saurin samar da samfuran da aka gama.
5. Buga adadi mai yawa na raka'a za a iya daidaita shi tare da bugu na samfuri, adana lokaci da ceton aiki, cikakken hoton launi, cikakke a lokaci ɗaya, launi mai ci gaba gaba ɗaya ya sami sakamako mai kyau na hoto, daidaitaccen matsayi, ƙimar ƙidayar sifili.
6. Yana ɗaukar mintuna 30 kawai don ƙwarewa da samar da samfuran inganci ba tare da ƙwarewar ƙwararru ba. 8. Aikin kwamfuta, babu dogara ga ma'aikata, babban sararin haɓakawa.
Kamfanin mu
nuni
Yankin aikace-aikace
FAQ
An gama inji. Wanne ƙananan kayan gyara kawai ake buƙatar shigar. Misali printhead
Safa printer ne 110/220v guda lokaci 50hz ikon 1000w.heater 380v 3phase 50hz. wuta 15000w
Zazzabi 20 ~ 30C
Humidity 40% ~ 60%
Fasahar bugu ta Inkjet ta fi sauƙi da ƙarancin ƙazanta idan aka kwatanta da fasahar bugu na gargajiya. Don haka wannan tambayar…Ba za a iya sake yin amfani da tawada sharar ba.. Tsararrun tawada qty ya dogara da lokacin tsaftace bututun ƙarfe. Ƙarin tsaftacewa.Ƙarin sharar tawada.
Ee, softwares version na Turanci.Rip Software: Hoto (Tsoffin kyauta), Wasatch, Neo stampa, Ergosoft (na zaɓi amma ƙarin caji) Direban bugawa: Colorido na ƙera direba.